| ชื่อแบรนด์: | RESKY |
| เลขรุ่น: | resky-18650-2s |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| แบบอย่าง | 18650-2S1P |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 7.4V |
| ความจุที่กำหนด | 2000mAh |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 0.5C |
| วิธีการชาร์จ | กระแสคงที่ 1C ถึง 8.4V จากนั้นชาร์จด้วยแรงดันไฟฟ้าคงที่ 8.4V จนกระทั่งกระแสไฟชาร์จน้อยกว่า 0.01C |
| กระแสคายประจุสูงสุด | 1ซี |
| ปล่อยแรงดันไฟฟ้าตัด | 5V (แรงดันตรวจจับการคายประจุเกินของ PCM) |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | การชาร์จ: 0°C ~ 45°C; ความชื้นสัมพัทธ์ 65±20% การคายประจุ: -20°C~60°C; ความชื้นสัมพัทธ์ 65±20% |
| สภาพแวดล้อมการจัดเก็บ | -20°C~45°C; ความชื้นสัมพัทธ์ 65±20% |
| อายุการใช้งาน (ความจุหลัก 80%) | >500 รอบ |