| ชื่อแบรนด์: | RESKY |
| เลขรุ่น: | RSK-11.1V2600mAh |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | Western Union, T/T |
| แบบอย่าง | 18650-3S1P |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 11.1V |
| ความจุที่กำหนด | 2600mAh |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 0.5C |
| วิธีการชาร์จ | กระแสคงที่ 1C ถึง 12.6V จากนั้นชาร์จด้วยแรงดันไฟฟ้าคงที่ 12.6V จนกระทั่งกระแสชาร์จน้อยกว่า 0.01C |
| กระแสจำหน่ายสูงสุด | 1ซี |
| ปล่อยแรงดันไฟตัด | 8V, แรงดันตรวจจับการคายประจุเกินของ PCM |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | การชาร์จ: 0°C ~ 45°C; ความชื้นสัมพัทธ์ 65±20% การคายประจุ: -20°C~60°C; ความชื้นสัมพัทธ์ 65±20% |
| สภาพแวดล้อมการจัดเก็บ | -20°C~45°; ความชื้นสัมพัทธ์ 65±20% |
| อายุการใช้งาน (ความจุหลัก 80%) | >500 ครั้ง |
| แบบอย่าง | ความจุ | ปัจจุบัน | อัตราการคายประจุ |
|---|---|---|---|
| รูปีอินเดีย 1865035ET | 3500 | 10เอ | 3ซี |
| INR1865025RM/RT | 2500 | 20เอ | 8ซี |
| INR1865030Q/ประกันคุณภาพ | 3000 | 15เอ | 5ซี |
| 2170050 รูปีอินเดีย | 4800 | 10เอ | 2ซี |
| 2170040 รูปีอินเดีย | 4000 | 30เอ | 7ซี |
| 2170050 รูปีอินเดีย | 5,000 | 10เอ | 2ซี |
| 2170050 รูปีอินเดีย | 5,000 | 10เอ | 2ซี |
| 2170050 รูปีอินเดีย | 5,000 | 35เอ | 7ซี |