| ชื่อแบรนด์: | RESKY |
| เลขรุ่น: | Lp503040 |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo 3.7V 600mAh |
| แรงดันไฟฟ้าในการชาร์จ | 4.2V |
| แรงดันไฟฟ้าปกติ | 3.7V |
| ความจุปกติ | 600mAh (การคายประจุ 0.2C) |
| กระแสไฟชาร์จ | การชาร์จมาตรฐาน: 0.5C การชาร์จด่วน: 1.0C |
| วิธีการชาร์จมาตรฐาน | ชาร์จ CC 0.5C ถึง 4.2V จากนั้นชาร์จ CV จนกว่ากระแสไฟจะ ≤0.05C |
| เวลาในการชาร์จ | การชาร์จมาตรฐาน: 2.75 ชั่วโมง (อ้างอิง) การชาร์จด่วน: 2 ชั่วโมง (อ้างอิง) |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 0.5C |
| กระแสไฟคายประจุสูงสุด | 1.0C |
| แรงดันไฟฟ้าตัดการคายประจุ | 2.5V ±0.25V (0.2C) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | การชาร์จ: 0°C ~ 45°C การคายประจุ: 0°C ~ 45°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10°C ~ +45°C |
| ขนาด | ความยาว: 40±2 มม. (ไม่รวมสาย) ความกว้าง: 30±0.5 มม. ความหนา: 5±0.2 มม. |
| การทดสอบการตก | ตกจากที่สูง 1 เมตร ลงบนพื้นคอนกรีต 2 ครั้ง - ไม่เกิดไฟไหม้ ไม่มีการรั่วไหล |
| อายุการใช้งานรอบ | ≥500 รอบ |
เรตติ้งโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด