| ชื่อแบรนด์: | RESKY |
| เลขรุ่น: | LP102535 |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจถาดตุ่มพร้อมกล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| รายการ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo 3.7V 1000mAh |
| แรงดันไฟฟ้าชาร์จ | 4.2V |
| แรงดันไฟฟ้าปกติ | 3.7V |
| ความจุปกติ | 1000mAh 0.2C ดิสชาร์จ |
| กระแสชาร์จ | ชาร์จมาตรฐาน: 0.5C ชาร์จด่วน: 1.0C |
| วิธีการชาร์จมาตรฐาน | ชาร์จ CC 0.5C ถึง 4.2V จากนั้นชาร์จ CV จนกระแสชาร์จลดลงถึง ≤0.05C |
| เวลาในการชาร์จ | ชาร์จมาตรฐาน: 2.75 ชั่วโมง (อ้างอิง) ชาร์จด่วน: 2 ชั่วโมง (อ้างอิง) |
| กระแสชาร์จสูงสุด | 1.0C |
| กระแสดิสชาร์จสูงสุด | 1.0C |
| แรงดันไฟฟ้าตัดการดิสชาร์จ | 2.5V ± 0.25V (0.2C) |
| อุณหภูมิการทำงาน | ชาร์จ: 0°C ~ 45°C ดิสชาร์จ: 0°C ~ 45°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10°C ~ +45°C |
| ขนาด | ความยาว: 35±2 มม. (ไม่รวมสาย) ความกว้าง: 25±0.5 มม. ความหนา: 10±0.2 มม. |
| การทดสอบการตก | เซลล์ถูกปล่อยจากความสูง 1 เมตร สองครั้งบนพื้นคอนกรีต ไม่มีการลุกไหม้ ไม่มีการรั่วไหล |
| เวลาวงจร | ≥500 ครั้ง |
เรตติ้งโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด