| ชื่อแบรนด์: | RESKY |
| เลขรุ่น: | LP102535 |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจถาดตุ่มพร้อมกล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่ LiPo ขนาด.7V 1000mAh |
| ความดันการชาร์จ | 4.2V |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุ | 1000mAh 0.2C การปล่อย |
| กระแสการชาร์จ | การชาร์จแบบมาตรฐาน: 0.5C ชาร์จเร็ว: 1.0C |
| วิธีการชําระค่าธรรมเนียมแบบมาตรฐาน | 0.5C ชาร์จ CC (กระแสคง) ถึง 4.2V จากนั้นชาร์จ CV (กระแสคง 4.2V) จนกระแสคงลดลง ≤0.05C |
| เวลาชาร์จ | การชาร์จแบบมาตรฐาน: 2.75 ชั่วโมง (Ref.) การชาร์จเร็ว: 2 ชั่วโมง (Ref.) |
| ขนาดสูงสุด | 1.0C |
| ขนาดสูงสุดของกระแสไฟฟ้า | 1.0C |
| ความดันตัดการปล่อย | 2.5V ± 0.25V (0.2C) |
| อุณหภูมิการทํางาน | การชาร์จ: 0 °C ~ 45 °C การปล่อย: 0 °C ~ 45 °C |
| อุณหภูมิการเก็บรักษา | -10°C ~ +45°C |
| ขนาด | ความยาว: 35±2mm (ไม่รวมแท็บ) ความกว้าง: 25±0.5mm ความหนา: 10±0.2mm |
| การทดสอบตก | เซลล์จะหล่นจากความสูงหนึ่งเมตร สองครั้งบนพื้นคอนกรีต ไม่มีไฟ ไม่มีการรั่ว |
| เวลาจักรยาน | ≥ 500 ครั้ง |
เรตติ้งโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด