| ชื่อแบรนด์: | RESKY |
| เลขรุ่น: | LP804070 |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ประเภทแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ LiPo 3.7V 3000mAh |
| แรงดันไฟฟ้าในการชาร์จ | 4.2V |
| แรงดันไฟฟ้าปกติ | 3.7V |
| ความจุปกติ | 3000mAh (คายประจุ 0.2C) |
| กระแสไฟชาร์จ | มาตรฐาน: 0.5C ด่วน: 1.0C |
| วิธีการชาร์จมาตรฐาน | ชาร์จ CC 0.5C ถึง 4.2V จากนั้นชาร์จ CV จนกว่ากระแสไฟจะน้อยกว่าหรือเท่ากับ 0.05C |
| เวลาในการชาร์จ | มาตรฐาน: 2.75 ชั่วโมง (อ้างอิง) ด่วน: 2 ชั่วโมง (อ้างอิง) |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 0.5C |
| กระแสไฟคายประจุสูงสุด | 0.5C |
| แรงดันไฟฟ้าตัดการคายประจุ | 2.5V±0.25V (0.2C) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | การชาร์จ: 0°C ~ 45°C การคายประจุ: 0°C ~ 45°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10°C ~ +45°C |
| ขนาด | ความยาว: 70±2 มม. ความกว้าง: 40±0.5 มม. ความหนา: 8±0.5 มม. |
| การทดสอบการตก | ตกจากที่สูง 1 เมตร ลงบนพื้นคอนกรีต 2 ครั้ง - ไม่เกิดไฟไหม้ ไม่มีการรั่วไหล |
| อายุการใช้งาน | ≥500 รอบ |
เรตติ้งโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด