| ชื่อแบรนด์: | RESKY |
| เลขรุ่น: | LI18650-2S |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | Western Union, T/T |
ออกแบบสําหรับรถ RC, หุ่นยนต์, และการใช้งานที่มีประสิทธิภาพสูงที่ต้องการการจัดส่งพลังงานที่น่าเชื่อถือ
| รุ่น | 18650-2S1P |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| ความจุ | 2000mAh |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| กระแสการชาร์จสูงสุด | 0.5C |
| วิธีการชาร์จ | กระแสไฟฟ้าคงที่ 0.2C ถึง 8.4V, จากนั้นชาร์จด้วยความดันคงที่ 8.4V จนกระแสไฟฟ้าคงที่ต่ํากว่า 0.01C |
| ขนาดความเร็วสูงสุดของกระแส | 5C |
| ความดันตัดการปล่อย | 6V (ความแรงดันการตรวจสอบการออกกําลังเกินของ PCM) |
| สภาพแวดล้อมการทํางาน | การชาร์จ: 0°C ~ 45°C; 65±20%RH การปล่อย: -20°C ~ 60°C; 65±20%RH |
| สถานที่เก็บ | -20°C ~ 45°C; 65±20%RH |
| อายุการใช้งาน (80% พลังงานหลัก) | > 500 จังหวะ |
เรตติ้งโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด