| ชื่อแบรนด์: | RESKY |
| เลขรุ่น: | RSK-3.7V15600mAh |
| ขั้นต่ำ: | 10pcs |
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | Western Union, T/T |
| รุ่น | 18650-1S6P |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุ | 15600mAh |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| กระแสการชาร์จสูงสุด | 0.5C |
| วิธีการชาร์จ | กระแสไฟฟ้าคงที่ 1C ถึง 4.2V, จากนั้นชาร์จด้วยความดันคงที่ 4.2V จนกระแสไฟฟ้าคงที่ต่ํากว่า 0.01C |
| ขนาดความเร็วสูงสุดของกระแส | 1C |
| ความดันตัดการปล่อย | 3V ความแรงดันการตรวจสอบการออกกําลังเกินของ PCM |
| สภาพแวดล้อมการทํางาน | การชาร์จ, 0 °C ~ 45 °C ; 65±20%RH; การปล่อย, -20 °C ~ 60 °C ; 65±20%RH |
| สถานที่เก็บ | -20°C ~ 45°; 65±20%RH |
| อายุการใช้งาน (80% พลังงานหลัก) | > 500 ครั้ง |