| ชื่อแบรนด์: | RESKY |
| เลขรุ่น: | LP605080 |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | 7แบตเตอรี่ Lipo ขนาด.4V 3000mAh |
| โลตชาร์จ | 8.2V |
| ความดันชื่อ | 7.4V |
| ความจุชื่อ | 3000mAh 0.2C การปล่อย |
| กระแสการชาร์จ | การชาร์จแบบมาตรฐาน: 0.5C ชาร์จเร็ว: 1.0C |
| วิธีการชําระค่าธรรมเนียมแบบมาตรฐาน | 0.5C ชาร์จ CC (กระแสคง) ถึง 8.4V จากนั้นชาร์จ CV (กระแสคง 8.4V) จนกระแสคงลดลง ≤0.05C |
| เวลาชาร์จ | การชาร์จแบบมาตรฐาน: 2.75 ชั่วโมง (Ref.) การชาร์จเร็ว: 2 ชั่วโมง (Ref.) |
| ขนาดสูงสุดของกระแสไฟฟ้า | 0.5C |
| ขนาดสูงสุดของกระแสไฟฟ้า | 1.0C |
| ความดันตัดการปล่อย | 2.5V±0.25V (0.2C) |
| อุณหภูมิการทํางาน | การชาร์จ: 0 °C ~ 45 °C การปล่อย: 0 °C ~ 45 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -10°C ~ +45°C |
| ขนาด | ความยาว: 85±2mm (ไม่รวมแท็บ) ความกว้าง: 51±0.5mm ความหนา: 13±0.2mm |
| การทดสอบตก | เซลล์จะหล่นจากความสูงหนึ่งเมตร สองครั้งบนพื้นคอนกรีต ไม่มีไฟ ไม่มีการรั่ว |
| ระยะเวลาวงจร | ≥ 500 ครั้ง |
เรตติ้งโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด