| ชื่อแบรนด์: | RESKY |
| เลขรุ่น: | Lp503040 |
| ขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | เวสเทิร์น ยูเนี่ยน, ที/ที |
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | 3แบตเตอรี่ LiPo ขนาด.7V 600mAh |
| โลตชาร์จ | 4.2V |
| ความดันชื่อ | 3.7V |
| ความจุชื่อ | 600mAh (0.2C) |
| กระแสการชาร์จ | การชาร์จแบบมาตรฐาน: 0.5C ชาร์จเร็ว: 1.0C |
| วิธีการชําระค่าธรรมเนียมแบบมาตรฐาน | 0.5C ชาร์จ CC ถึง 4.2V จากนั้นชาร์จ CV จนถึงกระแส ≤0.05C |
| เวลาชาร์จ | การชาร์จแบบมาตรฐาน: 2.75 ชั่วโมง (Ref.) การชาร์จเร็ว: 2 ชั่วโมง (Ref.) |
| ปัจจุบันการชาร์จสูงสุด | 0.5C |
| กระแสการออกกําลังแรงสูงสุด | 1.0C |
| ความดันตัดการปล่อย | 2.5V ±0.25V (0.2C) |
| อุณหภูมิการทํางาน | การชาร์จ: 0 °C ~ 45 °C การปล่อย: 0 °C ~ 45 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -10°C ~ +45°C |
| ขนาด | ความยาว: 40±2mm (ไม่รวมตาราง) ความกว้าง: 30±0.5mm ความหนา: 5±0.2mm |
| การทดสอบตก | ลด 1 เมตรลงบนพื้นคอนกรีตสองครั้ง ไม่มีไฟ ไม่มีการรั่ว |
| ระยะเวลาวงจร | ≥500 จันทร์ |
ข้อดีหลัก:
ขนาดเล็กและเบา:
ความดันสูง: ความดันการทํางาน 3.7 วอลต์, เหมาะสมกับวงจรอิเล็กทรอนิกส์พลังงานต่ําส่วนใหญ่, ไม่จําเป็นต้องเพิ่มการกระตุ้น
ความหนาแน่นของพลังงานสูง: ระบบวัสดุสามเสน่ห์ทําให้ความหนาแน่นของพลังงานมากกว่า 200Wh / kg
อายุการใช้งานที่ดี: รองรับประมาณ 300 จังหวะการชาร์จ-การปล่อย
ความปลอดภัยที่ดี: มีความเสี่ยงต่ําของการรั่วไหลของพอลิมเลอร์เอเล็กทรอลิต; ด้วยบอร์ดป้องกัน, การป้องกันการชาร์จเกิน, การชาร์จเกิน, และการป้องกันวงจรสั้นความต้านทานภายในต่ํา, รองรับกระแสการปล่อยไฟฟ้าแบบมาตรฐาน / ขนาดสูงสุด 0.3A?? 0.6A เหมาะสําหรับการใช้งานอัตราต่ําถึงกลาง
การใช้งานหลัก:
หูฟัง Bluetooth และหูฟัง TWS
อุปกรณ์ที่สวมใส่แบบสมาร์ท เช่น แบรนเซอร์สมาร์ท แหวนสมาร์ท เครื่องตรวจสุขภาพ
อุปกรณ์ IoT ขนาดเล็ก เช่น เครื่องติดตาม GPS, โมดูลล็อคจักรยานร่วมกัน, แท็กสินทรัพย์
อุปกรณ์เสียงพกพา: เครื่องเสียง Bluetooth ขนาดเล็ก เครื่องบันทึกเสียง
อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ทางการแพทย์ เช่น เครื่องวัดอุณหภูมิ เครื่องวัดน้ําตาลในเลือด เครื่องวัดการวินิจฉัยพกพา
![]()
![]()
![]()
![]()
เรตติ้งโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด